22°C

Timu ya The Nest Boyani

Karibu The Nest Boyani, kimbilio lako moyoni mwa Magharibi mwa Kenya. Kila ukaaji unaofurahia hapa unaundwa na timu ya wataalamu wa ukarimu waliojitolea wanaowatendea wageni wetu kama familia. Ikiwa katikati ya Soko la Gambogi lenye shughuli nyingi la Kaunti ya Vihiga na dakika chache tu kutoka mstari wa ikweta, timu yetu inachanganya ukarimu wa kweli wa Kikenya na umakini wa kina kwa maelezo – kwa sababu kwetu, huduma bora si ahadi tu, ni njia ya maisha.

Ukarimu Bora, Kila Ukaaji

  • Uchangamfu unaofanana na nyumbani: Kutoka karibu yako ya kwanza hadi kwaheri ya mwisho, wafanyakazi wetu wanamsalimu kila mgeni kwa uchangamfu wa kweli wa Kikenya.
  • Umakini wa kina kwa maelezo: Vyumba safi, vizuri, visivyo na doa; milo mibichi, mitamu; huduma ya haraka na makini – kila wakati.
  • Utunzaji wa kutegemewa na wa haraka: Maswali, maombi na kuingia kwa wageni yanashughulikiwa haraka, iwe uko hapa kwa usiku mmoja au ukaaji mrefu.

Ladha ya Vihiga, Iliyoandaliwa kwa Fahari

Wapishi wetu wanajivunia sahani zetu maarufu za asili – ikiwa ni pamoja na kuku wetu maarufu wa asili (Abila Special), uliohudumiwa kwa miaka mingi kwa wageni waliofurahishwa. Kutoka kifungua kinywa kizito hadi milo mitamu ya Kiafrika, kila sahani inaonyesha ladha ya eneo hili na utunzaji wa kweli.

Kutana na Watu Walio Nyuma ya Ukaaji Wako

Mfanyakazi wa timu ya The Nest Boyani 1
Mfanyakazi wa timu ya The Nest Boyani 2
Mfanyakazi wa timu ya The Nest Boyani 3
Mfanyakazi wa timu ya The Nest Boyani 4
Mfanyakazi wa timu ya The Nest Boyani 5

Mfanyakazi wa timu ya The Nest Boyani 9
Mfanyakazi wa timu ya The Nest Boyani 12

Mfanyakazi wa timu ya The Nest Boyani 7
Mfanyakazi wa timu ya The Nest Boyani 8
Mfanyakazi wa timu ya The Nest Boyani 10
Mfanyakazi wa timu ya The Nest Boyani 11
Mfanyakazi wa timu ya The Nest Boyani 13
Mfanyakazi wa timu ya The Nest Boyani 1
Mfanyakazi wa timu ya The Nest Boyani 2
Mfanyakazi wa timu ya The Nest Boyani 3
Mfanyakazi wa timu ya The Nest Boyani 4
Mfanyakazi wa timu ya The Nest Boyani 5

Mfanyakazi wa timu ya The Nest Boyani 9
Mfanyakazi wa timu ya The Nest Boyani 12

Mfanyakazi wa timu ya The Nest Boyani 7
Mfanyakazi wa timu ya The Nest Boyani 8
Mfanyakazi wa timu ya The Nest Boyani 10
Mfanyakazi wa timu ya The Nest Boyani 11
Mfanyakazi wa timu ya The Nest Boyani 13

Furahia Tofauti ya Nest

Iwe unatembelea Kaunti ya Vihiga kwa biashara, burudani, au tu kuchunguza mandhari ya kijani kibichi ya ikweta, timu yetu iko tayari kukukaribisha. Hifadhi ukaaji wako katika The Nest Boyani – ambapo starehe, ubora na ukarimu wa kweli wa Kikenya hukutana.

Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara

The Nest Boyani iko wapi?

Katika Soko la Gambogi, Kaunti ya Vihiga, Magharibi mwa Kenya.

Ni nini kinachofanya huduma ya The Nest Boyani kuwa maalum?

Tunachanganya ukarimu wa kweli wa Kikenya na umakini wa kina kwa maelezo, milo bora na vyumba vizuri, vilivyotunzwa.