20°C

Chumba cha Superior

Inua Ukaaji Wako: Pumzika katika Chumba Chetu cha Superior

Ingia katika anasa na Chumba chetu cha Superior katika The Nest Boyani. Furahia starehe ya kitanda cha queen-size, kikiambatana na maoga ya moto yanayotumia umeme kwa uzoefu wa kuburudisha.

Jifurahishe na urahisi wa seti ya kulia chakula kwa milo mizuri, na upate msukumo kwenye meza ya kusomea. Baki ukiburudika na TV inayotoa chaneli zilizochaguliwa, ikihakikisha daima kuna kitu cha kufurahisha skrini.

Furahia muunganisho usiokatika wa Wi-Fi na ruta za kupokea zilizowekwa kwa uangalifu chumbani, zikikidhi mahitaji yako ya mtandaoni.

Vipengele

  • Kitanda: Furahia usingizi wa utulivu katika Kitanda Kikubwa (King Size) chenye starehe na muundo bora
  • Bafu: Furahia maoga ya kuburudisha yanayotumia nishati ya jua, yakihakikisha uzoefu rafiki wa mazingira na wenye kuchangamsha
  • Kazi na Burudani: Meza maalum ya kusomea inakusubiri kwa nyakati za uzalishaji au mawazo tulivu
  • Burudani: Fuatilia chaneli mbalimbali zilizochaguliwa kwenye TV iliyowekwa, ikiongeza mguso wa burudani katika ukaaji wako

Mwongozo wa Bei kwa Kitanda na Kifungua Kinywa

  • Mtu Mmoja: Kshs 3,000/-
  • Watu Wawili: Kshs 4,100/-
Chumba cha Superior katika The Nest Boyani kinachanganya umaridadi na ufanisi, kikitoa kimbilio kwa mapumziko na uzalishaji. Hifadhi ukaaji wako na ukumbatie anasa ya huduma zilizofikiriwa kwa makini.

Your Reservation

Watu Wazima
Watoto Miaka 2-12
Watoto Wachanga Miaka 0-2

Your price

KSh 4100 / per room