Chumba cha Deluxe
Jifurahishe na Anasa Isiyo na Kifani katika Chumba Chetu cha Deluxe
Chumba chetu cha Deluxe kinakaribisha kwa umaridadi usio na kifani. Jiingize katika starehe ya kifahari ya kitanda kikubwa (king-size) na ufurahie maoga ya moto yanayotumia umeme yenye kuburudisha. Uwepo wa chumba cha kuishi kilichojitenga kwa sehemu unatoa kimbilio la faragha kwa mapumziko au kazi.
Burudani inafikia kiwango kipya na TV mahiri yenye muunganisho kamili wa Wi-Fi. Furahia intaneti ya kasi ya juu isiyokatika na ruta za kupokea Wi-Fi zilizowekwa kwa uangalifu chumbani.
Kwa wale wanaotamani uhuru wa kupika, Chumba cha Deluxe kina huduma za kujipikia, zinazokuruhusu kuandaa milo kwa ratiba yako mwenyewe.
Vipengele
- Kitanda: Furahia usingizi wa utulivu katika Kitanda Kikubwa (King Size) chenye starehe na muundo bora
- Bafu: Furahia maoga ya kuburudisha yanayotumia nishati ya jua, yakihakikisha uzoefu rafiki wa mazingira na wenye kuchangamsha
- Kazi na Burudani: Meza maalum ya kusomea inakusubiri kwa nyakati za uzalishaji au mawazo tulivu
- Burudani: Fuatilia chaneli mbalimbali zilizochaguliwa kwenye TV iliyowekwa, ikiongeza mguso wa burudani katika ukaaji wako
Mwongozo wa Bei kwa Kitanda na Kifungua Kinywa
- Mtu Mmoja: Kshs 5,500/-
- Watu Wawili: Kshs 6,700/-
Jifurahishe na kilele cha anasa katika Chumba cha Deluxe cha The Nest Boyani, ambapo kila kipengele kimeandaliwa kwa uangalifu mkubwa kwa ukaaji unaozidi matarajio. Hifadhi kimbilio lako la fahari leo.

