Chumba cha Kawaida
Furahia Starehe na Urahisi katika Chumba Chetu cha Kawaida
Pumzika katika Chumba chetu cha Kawaida chenye kuvutia katika The Nest Boyani, ambapo urahisi unakutana na starehe. Bora kwa wasafiri pekee au wapenzi wanaotafuta faraja, vyumba hivi vya kitanda kimoja vyenye huduma zake vinatoa kimbilio la mapumziko.
Vipengele:
- Kitanda: Furahia usingizi wa utulivu katika kitanda kimoja kizuri.
- Bafu: Furahia maoga ya kuburudisha yanayotumia nishati ya jua, yakihakikisha uzoefu rafiki wa mazingira na wenye kuchangamsha.
- Kazi na Burudani: Meza maalum ya kusomea inakusubiri kwa nyakati za uzalishaji au mawazo tulivu.
- Burudani: Fuatilia chaneli mbalimbali zilizochaguliwa kwenye TV iliyowekwa, ikiongeza mguso wa burudani katika ukaaji wako.
Mwongozo wa Bei kwa Kitanda na Kifungua Kinywa:
- Mtu Mmoja: Kshs 1,500/-
- Watu Wawili: Kshs 2,100/-
Katika Chumba chetu cha Kawaida, urahisi hauashirii kupunguza starehe. Iwe uko hapa kwa kazi au burudani, Chumba cha Kawaida cha The Nest Boyani kinatoa kimbilio la kukaribisha, kikifanya ukaaji wako kuwa nafuu na wa kufurahisha. Hifadhi ukaaji wako na ugundue mvuto wa anasa isiyo ngumu.

