17°C
20°C

Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara

Je, nitalazimika kulipa ada za ziada?

nHapana, katika The Nest Boyani, tunaamini katika bei za wazi. Viwango vilivyotajwa kwa malazi vinajumuisha kodi na ada zote zinazotumika. Unaweza kupata taarifa za kina kuhusu muundo wetu wa bei kwenye tovuti yetu au wasiliana na timu yetu ya uhifadhi kwa ufafanuzi. Faraja na kuridhika kwako ni vipaumbele vyetu vikuu, na tunataka ukaaji wako uwe rahisi na wa kufurahisha iwezekanavyo.

Je, ninaweza kubadilisha uhifadhi wangu?

Bila shaka! Tunaelewa kuwa mipango inaweza kubadilika. Ili kubadilisha uhifadhi wako katika The Nest Boyani, tafadhali wasiliana na timu yetu ya uhifadhi angalau siku 3 kabla ya kuwasili kwako. Tutafanya tuwezavyo kukidhi ombi lako, kulingana na upatikanaji na masharti yoyote yanayotumika. Kwa msaada wowote au mabadiliko, tafadhali wasiliana nasi moja kwa moja, na tutafurahi kukusaidia kuhakikisha ukaaji wako unaendana na mipango yako.

Nini kitatokea ikiwa mwenyeji atafuta?

Katika The Nest Boyani, tunatanguliza uzoefu wako wa uhifadhi. Katika hali nadra ya ufutaji kutoka upande wetu, tunakuhakikishia mawasiliano ya haraka na msaada wa kupata mpango mbadala au kutoa marejesho kamili. Tunaelewa usumbufu huu unaoweza kusababisha na tutajitahidi kufanya mchakato uwe rahisi iwezekanavyo. Ahadi yetu ni kukupa huduma bora, na tutafanya kila tuwezalo kushughulikia mabadiliko yoyote yasiyotarajiwa kwa uangalifu na uwazi mkubwa.nnnnnn

Ninawezaje kufuta uhifadhi wangu?

Tunaelewa kuwa mipango inaweza kubadilika. Ili kufuta uhifadhi wako katika The Nest Boyani, tafadhali wasiliana na timu yetu ya uhifadhi angalau siku 3 kabla ya kuwasili kwako. Unaweza kupata maelekezo ya kina ya ufutaji na masharti yoyote yanayotumika kwenye tovuti yetu au barua pepe ya uthibitisho. Tunashukuru taarifa yako ya mapema, na timu yetu itakusaidia kushughulikia ufutaji na kujibu maswali yoyote uliyonayo. Tafadhali wasiliana nasi, na tutafanya mchakato uwe rahisi iwezekanavyo kwako.

Nikifuta, nitapata marejesho kamili?

Sera yetu ya ufutaji imeundwa kuwa ya haki na wazi. Kiasi cha marejesho kinategemea muda wa ufutaji wako na masharti yoyote yanayotumika. Kwa ujumla, ufutaji unaofanywa ndani ya siku 3 kabla ya kuwasili unaweza kutozwa ada ya ufutaji, wakati ufutaji unaofanywa mapema mara nyingi unastahili marejesho kamili.

 

Kwa maelezo mahususi kuhusu uhifadhi wako na sera ya marejesho inayotumika, tafadhali rejelea masharti yaliyotolewa wakati wa mchakato wa kuhifadhi au wasiliana na timu yetu ya uhifadhi moja kwa moja. Tunalenga kutoa unyumbufu na uelewa, na tuko hapa kukusaidia na maswali yoyote yanayohusiana na ufutaji na marejesho.

Nini kitatokea mgeni akiharibu mali?

nKatika The Nest Boyani, tunachukulia utunzaji wa mali kwa uzito. Wageni wanawajibika kwa uharibifu wowote unaosababishwa wakati wa ukaaji wao. Katika tukio la bahati mbaya la uharibifu, gharama zitatathminiwa kulingana na kiwango cha uharibifu uliosababishwa. Tunahimiza mawasiliano ya wazi, hivyo ikiwa uharibifu wa bahati mbaya utatokea, tafadhali wajulishe wafanyakazi wetu mara moja. Tunatanguliza utatuzi na uelewa, tukilenga kushughulikia masuala yoyote kwa ufanisi na haki. Tunashukuru ushirikiano wako katika kudumisha uadilifu wa mali yetu na kuhakikisha uzoefu mzuri kwa wageni wote.

Hakuna jibu la swali lako? Tafadhali tuulize.